#शिवजयंती स्पेशल Offer  #राजेशाही_शिवराय_मुर्तीवरती 300/- #शिवसामुग्री  (चंद्रकोर संपूर्णपणे सेट,शिवराय लॉकेट,शिवराय किचेन,राजमुद्रा अंगटी,रूद्राक्षमाळ ) मोफत मोफत मोफत
🚩🚩🚩🚩🚩🚩🚩 जय शिवराय मावळ्यांनो खास शिवजयंती निमित्ताने आम्ही घेऊन येत आहोत मोठी अॉफर……
   राजेशाही शिवराय  (चार इंच साईज ) मारबल-.फायबर मुर्ती बरोबर सात चंद्रकोर,एक शिवकोर,शिवगंध आणि रूद्राक्षमाळ शिवराय लॉकेट हा सेट संपूर्णपणे मोफत तेही फक्त  350/-  रूपयांत  महाराष्ट्र- भारतातील  (महाराष्टाबाहेर 50/- Extra) कोणत्याही गावात घरपोच……🚩🚩🚩🚩🚩🚩🚩
   आपल्या अलिशान #चारचाकी 🚗🚕🚙 गाडीत ठेवण्यासाठी….
  #राजेशाही_शिवराय_मुर्तींचे वैशिष्ट्ये….
*मजबूत आणि हुबेहूब*
*आकर्षक रंगसंगती*
*मेटालीक लूक*
*वॉशेबल मुर्ती*
🚩🚩🚩🚩🚩🚩
 🚩🚩🚩🚩🚩🚩
 #ब्रांझ_सिल्व्हर_कॉपर, #अँटीक-ग्रे, ब्लॅक आदी मेट्यालिक रंगामध्ये उपलब्ध आहेत. आकर्षक शिवराय मुर्तींसाठी आजच आमच्या वेबसाईटला भेट द्या….    किंवा  whatsapp off line order करण्यासाठी आपला संपूर्णपणे पत्ता 9860752273 पाठवा 9860752273 या नंबरवरती google pay किंवा phone pay करू शकता
🏰🏰🏰🏰🏰🏰
आजच आपली *छ.शिवाजी महाराज* मुर्ती बुक करण्यासाठी खालिल दिलेल्या लिंक वर जावा..,.
    टिप ज्या शिवभक्तांना राजेशाही शिवराय मुर्तीबरोबर मोफत मिळणारा चंद्रकोरसेट नको आहे त्यांना राजमुद्रा अंगटी,शिवराय लॉकेट,शिवराय किचेन आणि रूद्राक्षमाळ हा सेट मिळेल      मोफत देण्यात येणाऱ्या सेट मध्ये  जे available आहे तेच मिळेल #No_ Choice  शिवभक्तांनी सहकार्य करावे…….
     आपणास *दोन दिवसात* हवी ती शिवराय मुर्ती घरपोच मिळेल…..
🚩🚩🚩🚩🚩🚩🚩🚩
 संपर्क-९८६०७५२२७३
शिवस्वराज्य शिवसामुग्री ,सातारा         #आम्हाला_whatsapp ला कनेक्ट होण्यासाठी खालिल  लिंकवर जावा….